Rwandan flag Embassy of Rwanda in Addis Ababa

AddressAFRICA Avenue H17K-20 N°001
BP 5618 Addis Abeba (Addis Ababa)
Ethiopia
Phonelocal: (011) 661.0300
international: +251.11.661.0300
Faxlocal: (011) 661.0411
international: +251.11.661.0411
Emailambaaddis@minaffet.gov.rw

Comments on this Embassy

henry scott
Thu, 29 Nov 2018 16:53 EST
illuminati
Hello, greetings to everyone. I have a proposition of mutual benefits regarding joining Illuminati Brotherhood � Bringing the poor, the needy and the talented to limelight of fame and riches. Get money, fame, powers, security, get recognized in your business, political race, rise to the top in whatever you do, be protected spiritually and physically! All these you will achieve in a twinkle of an eye when you get initiated into the brotherhood. Kindly message me on my whatsapp on +1 (404)369-5036 if interested in joining the great ILLUMINATI EMPIRE.
MADARAKA JOHN
Thu, 4 Oct 2018 07:30 EDT
YAH OMBI YA KUFUNDISHA SOMO NA LUGHA YA LA KISWAHILI NJE YA NCHI
Rejea kichwa cha barua hapo juu chahusika sana.mimi nimtanzania mwenye umri wa miaka 30.Nimehitimu katika chuo kikuu cha mtakatifu Agostino tanzania katika somo la kiswahili.ninaweledi mkubwa katika kufundisha somo la kiswahili.
Hivyo naomba nafasi ya kufundisha lugha ya kiswahili kwani nina uzoefu mkubwa unaoambatana na kipaji.
Ninatumaini kuwa ombi langu litafanikiwa
Wako katika Kiswahili
Mawasiliano 0742769461
Email: madarakaj3@gmail.com
JIYABO BULEGEA MAGANGA
Mon, 1 Oct 2018 17:45 EDT
YAH: OMBI LA KUFUNDISHA LUGHA KISWAHILI NCHINI RWANDA NCHI NYINGINE YOYOTE DUNIANI
Husika na mada tajwa hapo juu. Mimi nina umri Wa miaka 29 ni mhitimu Wa shahada ya elimu kutoka chuo kikuu cha Dar es salaam. Nina fundisha masomo ya kiswahili na kiingereza. Ombi langu ni kufundisha somo kiswahili kwa shule za msingi mpaka sekondari nchini Rwanda na sehemu yoyote duniani ambapo nafasi hizo zinapatikana. Natanguliza shukrani zangu za dhati kwenu huku nikiamini kuwa ombi langu litakubaliwa. Mawasiliano:+225-0743-075980 Barua pepe jiyabom152@gmail.com
Dr Muyango Emile Karama
Sat, 27 Jan 2018 11:11 EST
.Reminder: International warrant of arrest against any delegate with a forged travel documents ,coming from South Africa
To all/Interpol Rwanda


The above refers.
An arrest is required.

Dr Muyango Emile Karama
T00007190
DAVID MANYENYE
Fri, 14 Jul 2017 17:29 EDT
YAH: OMBI LA KUFUNDISHA SOMO LA KISWAHILI NCHINI ETHIOPIA
Mimi ni kijana mtanzania mwenye umri wa miaka 34,nimehitimu elimu ya chuo kikuu nchini tanzania katika chuo kikuu cha Tumaini Tawi la Dar es salaam mwaka 2017 katika ngazi ya shahada ya kwanza ya elimu katika masomo ya kiswahili na historia. ninaomba nafasi ya kufundisha somo la kiswahili nchini ETHIOPIA. niko tayari kufanya kazi katika mazingira yoyote na kwa mshahara wowote. nina imani kuwa ombi langu litapewa kipaumbele. asante sana na barikiwa.
barua pepe: dawoodman06@yahoo.com
davidmanyenye06@gmail.com
simu ya mkononi: 0717 063 623
0768 171 333
Dagim Tesfaye lidete, dagimtesfaye6@gmail.com
Sat, 13 May 2017 14:39 EDT
How I get visa from embassy?
I'm an athlete I registered to take part on Rwanda peace marathon competition on May 21,2017. So what I have to do to get a visa from embassy? and also what is the price of it?
Thanks.
DOTTO GABRIEL MELANI
Sun, 30 Apr 2017 10:32 EDT
YAH: MAOMBI YA KAZI YA UALIMU WA KISWAHILI NCHINI ETHIOPIA
Husika na somo tajwa hapo juu kama linavyo jieleza. Mimi ni Kijana mtanzania mwenye umri wa miaka 26 nimehitimu Shahada ya ualimu mwaka 2015 katika Chuo Kikuu Kishiriki cha Elimu cha Dar es salaam (MUCE). Nachukua fursa hii kuomba nafasi ya ualimu wa kufundisha lugha ya kiswahili ndani ya nchi ya Rwanda kwa kuwa nina ujuzi na uelewa mkubwa juu ya lugha hii ya kiswahili ambayo katika nchi yangu ndio lugha kuu ya Taifa.
Asante

Wako mtiifu.
Dotto Gabriel Melani

Mawasiliano +255 753 084 780
email: dottomelan@gmail.com
AVID S.RUSEHEYE
Mon, 14 Nov 2016 13:50 EST
MIMI NI DAVID RUSEHEYE MTANZANIA MIAKA YANGU NI 30,ELIMU YANGU NI CHUO KIKUU NIMESOMA KISWAHILI NA NAFUNDISHA NA HISTORIA NAOMBA KUFUNDISHA MASOMO HAYO NCHINI RWANDA KWANI NI NCHI NINAYOIPENDA HIVYO KAMA KUNA VYUO AU TAASISI INAYOHITAJI TUWASILIANE KWA NAMBA 0768318301 AU druseheye@gmail.com
F T M
Wed, 29 Jul 2015 16:16 EDT
to obtain driver job
dear sir;first of all I offer my greetings.I would like to obtain driver job in your Embassy.I have an advanced diploma in Automotive techneology and doploma Accounting I had many years of experience as a Mechanic in ADDIS ABABA for NGO and two years as a Salesman with driving Dairy sales van in THE KINGDOM OF SAUDI ARABIA.Ihave 3rd Grade driving licence with a very good English language skill and excellent personal behavior .do i have a chance to work for the RWANDAN EMBASSY?how can i join or contact you?waiting your answer thanks!
Ma.M
Tue, 16 Sep 2014 13:56 EDT
Hello dear,
Annita Ndadaye is my partner she want to come here Ethiopia, what she must do to get visa? thank you for your genuine response

Post a comment on this page

We invite you to share your experiences with the Rwandan Embassy — obtaining visas and other services, locating the building, and so on. Your comments may be seen by the public, so please do not include private information.

Your name
Headline
Your message
Max 2000 characters
 

This web site is not operated by the Embassy and your comments and questions will not necessarily be seen by its staff. Please note that this is not a forum for broad debate about the foreign policy of Rwanda, and such topics will be deleted.