Tanzanian embassies in nearby countries

» Saudi Arabia

» United Arab Emirates

Tanzanian embassies worldwide

Other embassies and consulates in Muscat

Tanzanian flag Embassy of Tanzania in Muscat

AddressWAY NO. 2135
BULDING NO. 1798
MADINAT AL SULTAN
QABOOS STREET
AL-KHUWAIR
Muscat
Oman
PostalPO Box 1170, POST CODE 133
Phonelocal: 2460.1174
international: +968.2460.1174
Faxlocal: 2460.4425
international: +968.2460.4425
Emailtanmuscat@omantel.net.om

Comments on this Embassy

Showing comments 1–10 of 52, newest first.
1 2 3 4 5 6 > >>
SWALEH K M
Wed, 9 Apr 2014 09:49 EDT
ASALM ALYKM AMAN IMFKIE BALOZ WANGU WA TANZANIA IN OMAN MASQAT PIL ZIMFKIE SULTANT QABOOS OMAN NA TATU ZIWAFIKIE WANZANIA WENZANGU WOTE WOTE WANAOFANYA KAZ IN OMAN KAZALIKA WAOMAN WOYE HAYAKUM LLAH ENTUM INSAAN KUWEYS AWII MIMI NATAFUTA KAZ OMAN YA UDRVG BUT KAZ YEYOTE ANAYOILIZIA ALLAH NAHTAJ ELM YANGU SANAWIY ELM DIN AND I KNW ARABIC KAMAAN SHUWEEYA ENGLSH ANA MUSLM EL GAWAAL BITAAYY +255655491028
swaleh k
Wed, 9 Apr 2014 09:12 EDT
m
asalm alykm ndgu na jama kwanza mimi namshukuru sana allah pil namshukuru sultanat qaboos kwa kuwapatia kaz watanzania wenzangu na pia naishukuru selkar yake pmja na wananchi wake kuwachukua wtz kwa ajr ya kaz japo mimi sjawahi kuipata bahat hiyo ya kwenda kufanya kaz akiid inch ya oman imewasaidia watz weng wanao fanya kaz huuuko mengne yasemwyo na wtz kuwa oman inatesa raia wa tz mimi nalipga hao niwatu wabnafs ambao hawatak maendeleo ya wengne/lakin pia wakumbuke oman na tz ni ndugu na cku zote ndgu hawakosan.oman haites wafnykaz wa iudara yeyote hata mimi nikpata fsha kama hiyo ya kwenda kufanya kaz naenda sku zote ukiskiliza watu huez kusonga mbeleee
ASIA MSAFIRI
Thu, 27 Mar 2014 15:42 EDT
KAZI NCHINI OMANI
kwa jina naitwa asia msafiri nimehitimu elimu ya diploma ya uhasibu ktk chuo cha biashara nina cheti cha computer .nahutaj kaz yyte ibayolinganaa na elimu yangu. kwa mawasiliano 0716302450
asiamsafiri@gmail.com
mahmoud masoud
Thu, 20 Mar 2014 19:12 EDT
application for local jobs in oman
my name mention above, i need a job opportunity in oman, for more contact 0783585681
Amina shomary
Tue, 18 Mar 2014 17:55 EDT
Natafuta kazi ya kulea mtoto sababu napenda sana kucheza na wa watoto.
Hawa MJ
Wed, 5 Mar 2014 10:56 EST
NATAFUTA AJIRA OMAN
Natafuta kaz nchin oman.Ninashahada moja ila nipo tayar kufanya kazi yoyote nchin oman lakin sio kazi za ndani.Mobile no +255715623400
wiseman
Sat, 15 Feb 2014 15:51 EST
Naomba nafasi ya kazi Udereva/Ufundi
Habar mimi ni kijana wa kitanzania nina omba kama kuna nafasi ya kazi au udereva au Ufundi nina Leseni class E na cheti cha Ufundi Grade two

tuwasiliane kwa Hii E-mail Blackafrica48@gmail.com
Azizi l msigwa
Wed, 12 Feb 2014 11:29 EST
me ni kitana mwenye umri wa miaka 22 vile vile nina elimu ya diploma ya kilimo horticulture (yan nimesome uzalishaji matunda ,maua na mbogambopa za aina zote vile vile nimesomea reseach ya mbegu za aina zote) nasikia oman wanategemea sana kilimo icho nilicho somea vip nauliza wadau ni kweli haya au uzush na vip kupata kaz kunanafac za kazi kweli uko jaman i wish all da best and i expect nice answer from you best
FRANK GEORGE NHYENJE
Wed, 12 Feb 2014 08:11 EST
P.O.BOX 1529 SINGIDA
As i'm introduced above. May name is FRANK .G. NHYENJE, am Tanzanian people, i have 25 yrs. My education lever is form four also i went to training college in motor vehicle electric and i coplet lever 3, also a leaning driving motor vehicle in VETA Singida, I have driving lecence class E, I request job in your company i will do well because i have enogh experience. Thanks when my request it will be agreed,
YOURS
FRANK GEORGE NHYENJE
SAUD MOHAMMED
Sun, 9 Feb 2014 22:54 EST
OMAN NA TANZANIA NI NDUGU
HAOO WANAOSEMA KUNYANYASWA NA KUTESWA HAWANA LAO NI WATU WASIOPENDA WENZAO WAPATE. MIMI NASHUKURU SANA KUONA WATANZANIA WANAPATA KAZI OMAN NA NINAOMBA UBALOZI UPUNGUZE VIPINGAMIZI MAMBO YAWE RAHISI IWEZEKANAVYO. SIPENDI KUONA MALALAMIKO YEYOTE SISI NI NDUGU SI WA KUTAFUTA.
HAYO MAGAZETI YAWAFIKIRIE WENZAO KAZI YA HOUSE GIRLS TANZANIA MISHAHARA MIDOGO WAKIJA HAPA WANAPATA RIZQ ZAO NA WAKIREJEA WATAKUWA NA NAFASI YA KUANZISHA BIASHARA YEYOTE NA MAISHA MAPYA. KUTEMBEA AU KUSAFIRI NI ELIMU KUBWA

Post a comment on this page

We invite you to share your experiences with the Tanzanian Embassy — obtaining visas and other services, locating the building, and so on. Your comments may be seen by the public, so please do not include private information.

Your name
Headline
Your message
Max 2000 characters
 

This web site is not operated by the Embassy and your comments and questions will not necessarily be seen by its staff. Please note that this is not a forum for broad debate about the foreign policy of Tanzania, and such topics will be deleted.